Duolingo là chương trình học ngoại ngữ phổ biến nhất thế giới. Điều thú vị nhất là Duolingo 100% miễn phí!

https://www.duolingo.com/...MoonLight...

Tổng kết lớp học Duo's class 。◕‿◕。

Chào mọi người, đúng như mình nói. 2 tuần mình sẽ tổng kết và trai giải một lần cho mỗi tổ và mỗi thành viên đạt thành tích xuất sắc.

Hôm nay mình xin trao giải và thông báo thêm một số ý mới cho lớp học vì thành tích của các bạn không được như mình mong muốn.

Về phần trao giải:

Thành viên làm trên 1000xp.

• White_Cats: 70lingots.

• Dashboard99: 55lingots.

• ...Cherry...: 50lingots.

Thành viên làm gần được 1000xp:

• trungnq1809: 45lingots.

• Akiko05: 30lingots.

• Sarah_Rod: 20lingots.

Thành viên được điểm từ 200> <500xp.

• acidamin: 15lingots.

• VnAnhTrnh1: 15 lingots.

• -RedDark- : 12lingots.

• Uchiha_Itachi1: 10lingots.

• ...Jolie... : 10lingots.

• Natsume_Sorane :10lingots.

Thành viên được điểm từ 100xp trở xuống:

• Park_Chan: 3lingots.

• jack_frost : 3lingots.

Thông báo mới:

1) Lớp học của mình tuy có 25 học sinh đăng ký nhưng vì một số bạn không làm bài vậy nên mình đã xóa bỏ tên trong danh sách tham gia lớp. Vì thế những ai có vào lớp mà không có tên ở phía trên nghĩa là đã bị loại ra khỏi lớp.

2) Mình sẽ không xếp theo thành tổ nữa và sẽ làm một lớp học bình thường. Ai muốn đăng ký thì cứ vô lớp.

3) Hai lần trước mình bỏ qua cho nhưng lần này mình sẽ ra mức phạt đối với những bạn không làm bài tập đầy đủ.

Mục tiêu trong 2 tuần tới: Mỗi bạn phải làm ít nhất trên 700 xp thì mới được nhận phần thưởng.

Mong các bạn làm đầy đủ.

Có ý kiến thì có thể cmt ở dưới or nói với ở trong wall của mình.

............................................................................................ ๖ۣۜTaken by ๖ۣۜMoonLight .......................................

9
1 năm trước

80 Nhận xét