1. Forum
  2. >
  3. Topic: Swahili
  4. >
  5. Jambo Marafiki! Unatoka Wapi?

https://www.duolingo.com/profile/tonyabusse

Jambo Marafiki! Unatoka Wapi?

nataka tu kuanza kusema katika swahili. :)

March 6, 2017

4 Comments


https://www.duolingo.com/profile/likes2hike

Mambo! Ninatoka jimbo la Colorado katika nchi ya Marekani. Ninajifunza Kiswahili kwa miaka tatu. Na wewe je?


https://www.duolingo.com/profile/tonyabusse

Ala! Ninatoka Alaska mimi lakini katika Wyoming sasa kwa chuo. Ninajifunza Kiswahili kwa kuhusu miaka. nakwenda Tanzania katika Mei!


https://www.duolingo.com/profile/AndreasII

Mamabo kaka. Je, utafanya nini Tanzania?


https://www.duolingo.com/profile/tonyabusse

kutembelea marafiki na kuchukua dawa kwa watu na kushiriki kuhusu yesu. (pia, mimi ni msichana)

Related Discussions

Learn Swahili in just 5 minutes a day. For free.