Duolingo là chương trình học ngoại ngữ phổ biến nhất thế giới. Điều thú vị nhất là Duolingo 100% miễn phí!

https://www.duolingo.com/Hanabi.04

Congratulation to 414 followers

Cảm ơn tất cả những thành viên đã follow mình trong suốt thời gian mình tạo nick này. Như đã biết, mình tham gia Duolingo vào ngày 17/5/2016, tức là mình đã sống trên duo hơn 1 năm, nhưng thật ra ngày tạo nick này lại là ngày 12/10/2016, lí do vì sao mình sẽ không nói, và rõ là ít ai sẽ biết lí do vì sao. Đến nay, nick này đã sống trên duo đúng 9 tháng trước, và nick này thật sự là nổi hơn nick cũ khá là nhiều. Hôm nay, nhân dịp mình được 414 followers, mình xin cảm ơn tất cả những thành viên follow mình, hiện tại, mình đang offline, chính xác thì lâu lâu sẽ lên dạo một vòng. Nhân dịp hôm nay, mình sẽ xả lingots kỉ niệm:

Viết về lí do mình chọn số 414 followers làm kỉ niệm:

414 là viết tắt của ngày sinh nhật: 04/01/2004 của mình, ngày mà mình sinh ra đời, mình viết nó thành 3 số, thành 414.

Cấp độ xả lingots:

• Thành viên thường: 3 lingots.

• Thành viên có quen: 5 lingots

• Quen biết trên Hangout: 10 lingots

• Quen trên facebook: 15 lingots

• Max thân: 20 lingots

Chủ post đang nghèo, mong thông cảm cho...

À quên, đối với thành viên thích AMV hay Light Novel, có thể lướt qua coi channel của tui và wattpad của tui để nhận xét cho tui có động lục làm cái mới :))

Mà, chủ yếu là xả lingots chúc mừng thôi :v

Sẳn để bài viết này lại làm kỉ niệm 414 followers.

Hana-sama
0
1 năm trước

42 Nhận xét