Duolingo là chương trình học ngoại ngữ phổ biến nhất thế giới. Điều thú vị nhất là Duolingo 100% miễn phí!

https://www.duolingo.com/NguyenQuoc234

Gửi tới đội Power Space đáng mến

Tớ cảm thấy rất xúc động trước những người luôn kiên trì và san xp. Mọi người cũng đã cố gắng rồi. Bây giờ vẫn còn khóc đây nè T_T. Nhưng tớ vẫn còn phê bình mot nguoi, là vonguyenhamy mình chỉ thấy bạn chơi những trò chơi thui. Nhưng mình cũng tha cho bạn vay. Mọi người nếu cố gắng sẽ có được một kết quả thỏa đáng. Lúc đầu trước khi tham gia xp để tâm mình đã sợ sẽ ko được giải nào vọng cuộc đua trước mình đã chọn những người ko kiên trì và kết quả ko được kingots nao, chỉ được lingots hoàn thành chỉ tiêu. Minh chán nhất là bạn Tr. Hung. Bạn ko cố gắng một chút nào. Và bạn giangmuonam nữa. Mình thấy chỉ có một tấm gương tốt nhất trong cuộc đua trước của đội mình là DuyLe8, bạn đã rất cố gắng. Bạn đã kiên trì săn xp. Rồi khi tuyển người, mình thật may mắn khi đã có những người luôn kiên trì sẵn xp, những người luôn cố gắng hết mình. Trong cuộc đua này, mình tuyên dương gioivuathoi, minhnguyen2003, nuhoangchi và DuyLe8, còn bạn harry normal cũng đáng khen vì mình đã nghe nói rằng bạn hunterkelvin bảo harry normal vào hành chính mà vẫn cố gắng săn xp. Đây là một điều đáng khen.

Mình sẽ chia lingots cho đội như sau :

Gioivuathoi : 240 lingots + 50 lingots = 290 lingots

Minhnguyen2003, 200 lingots

Nuhoangchi : 180 lingots

Vonguyenhamy :155 lingots

DuyLe8 : 135 lingots

Harry-normal : 105 lingots

Còn mình thì sẽ là 290 lingots + 50 lingots= 340 lingots

Như anh phong nói, người được trên 20000 xp thì sẽ được thêm 20 lingots. Mình với gioivuathoi, hoàn thành hơn 20000xp nên mình với bạn ấy sẽ được + thêm 20 lingots nhé.

3
3 năm trước
1

45 Nhận xét